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SERIKALI YA KENYA
SERIKALI YA GATUZI LA NAKURU
IDARA YA ELIMU, TEKNOLOGIA NA USAMBAZAJI HABARI
				            			                         
a) MAONO
Elimu, Utuzi na Huduma za Teknologia Zilizo Endelefu na Ushindani wa Kimataifa 

b) LENGO 
[bookmark: _GoBack]Kutoa, Kukuza na Kuratibu Elimu na  Mafunzo Bora, Pamoja na Huduma Endelevu za Teknologia


MKATABA WA HUDUMA

KITENGO CHA ELIMU YA CHEKECHEA

	NO
	HUDUMA
	WAJIBU WA MTEJA
	GHARAMA KWA MTEJA
	MUDA WA HUDUMA

	1
	Kuwaingiza Wanafunzi Katika Shule za chekechea
	Awasilishe mtoto na jia za kuonyesha umri wake kama vile cheti cha kuzaliwa, Kadi ya Kliniki na vinginevyo. 
	Bure
	Wakati wowote

	2
	Huduma kwa walimu wa chekekea
(kuwapa stesheni, nidhamu, kuwajenga kitaalamu, tathmini)
	Waulize wapewe hiyo huduma
	Bure
	Inategemea huduma

	3
	Ufuatiliaji na tathmini ya utaratibu na miradi ya chekechea
	Mteja ajifahamishe na sera; na stakabathi za mkataba
	Bure
	Wakati wowote

	4
	Usamabazaji wa ufadhili kwa wanafunzi wasiojiweza kifedha
	Awasilishe Fomu za kuomba ufadhili
	Bure
	Kwa muda wa miezi tatu hadi tano.

	5
	Kuzipa walimu shule za umma za chekechea 
	Wapeane mahitaji yao katika hafla za kushirikisha umma.
	Bure
	Inategemea kuweko kwa fedha na mipango ya uajiri wa wafanyikazi.

	6
	Ukusanyaji, usimamizi na utoaji wa habari za hesabu kuhusu  chekechea
	Mteja aulize hesabu anayohitaji
	Bure
	Hadi siku tatu kulingana na hesabu iliyoulizwa.

	7
	Kujenga na kukarabati miundo misingi kwa shule za chekechea, pamoja na kupeana vifaa vya kusoma na kufunza.
	Wapeane mahitaji yao katika hafla za kushirikisha umma. 
	Bure
	Katika Mwaka  wa kifedha unaofuata 

	8
	Uratibu wa michezo ya chekechea
	Shule zilete washiriki
	Bure
	Kila muhula

	9
	Kulinda uzima wa watoto wa chekechea kupitia mipango ya afya ya jamii na lishe shuleni
	Utoaji wa habari kuhusu afya ya watoto
	Bure
	Wakati wowote









KITENGO CHA ELIMU YA UFUNDI
	NO
	HUDUMA
	WAJIBU WA MTEJA
	GHARAMA KWA MTEJA
	MUDA WA HUDUMA

	1
	Kuwaingiza wanafunzi katika vyuo vya ufundi 
	· Cheti cha masomo ya msingi
	Kati ya shilingi 5,000  hadi 30,000 kulingana na mafunzo na malazi
	Kuanzia miezi tatu hadi miaka miwili

	2
	Kufanyiza kazi mtaala wa CBET katika vyuo vya ufundi
	· Wakufuzi waliohitimu
· Vifaa vinavyohitajika
	
	Kuanzia miezi tatu hadi miaka miwili

	3
	Kuwezesha usajili wa vyuo vya ufundi
	· Stakabathi za umiliki wa arthi
· Fomu za usajili
· Ripoti ya wizara ya afya ya jamii
· Ripoti ya ukaguzi wa chuo
· Ithibati ya malipo ya usajili
	Vyuo vya kitaife ni shillingi 5,000.
Vyuo vya kibinafsi ni shillingi 10,000
(pesa hizo hulipwa TVETA)
	Mwezi mmoja

	4
	Kusabaza pesa zilizotengewa vyuo vya ufundi
	· Cheti cha usajili cha TVETA
· Akaunti ya SVTCSG
	Bure
	Muhula wa kwanza
Muhula wa pili
Muhula wa tatu

	5
	Kuelimisha bodi za uzimamizi wa vyuo  kuhusu majukumu yao
	· Orodha ya wanachama
· Pahali pa kupeana mafunzo
	Bure
	Wiki mbili

	6
	Kuongeza uwezo wa wakufunzi na wasimamizi wa vyuo wa kufanya kazi yao
	· Watoe mahitaji yao ya kuelimishwa
· Wawasilishe pahali pa kupokea huduma wanayohitaji
	Bure
	Wiki mbili

	7
	Kutoa mafunzo nasaha kwa wanafunzi 
	· Waulize wapewe hiyo huduma 
	Bure
	Wiki mbili

	8
	Kuendeleza michezo,  utuzi na uvumbuzi
	· Kujitolea
· Kipawa cha utuzi na uvumbuzi
	Bure
	Msimu unapowadia.
Kipawa kinacpojitokeza

	9
	Kufadhili miundo msingi na vifaa katika vyuo vya ufundi
	· Kusajiliwa kwa chuo cha ufundi cha umma

	Bure
	Mwaka mmoja

















KITENGO CHA TEKNOLOGIA NA MAWASILIANO
	NO
	Huduma
	Wajibu Wa Mteja
	Gharama Kwa Mteja
	Muda Wa Huduma

	1
	Kuwezesha Wananchi Kupata Mtandao Wa Wifi
	Vifaa Vya Kupokea Wifi
	Bure
	Wakati Wowote

	2
	Kufunza Wananchi Wa County Mambo Ya Digitali
	Kujiwasilisha Kwa Mafunzo
	Bure
	Hadi Wiki Sita Kulingana Na Mafunzo

	3
	Kuendeleza Matarajio Ya Idara Kuhuzu Teknologia
	Kuwasilisha Mahitaji Ya Teknologia
	Bure
	Wiki Moja

	4
	Kupea Idara Uwezo Wa Teknologia
	Kuwasilisha Mahitaji Ya Teknologia
	Bure
	Wakati Wowote

	5
	Uhusiano Mwema Na Wananchi
	Mwananchi Atoe Maoni Kuhusu Huduma Anayopata
	Bure
	Wakati Wowote

	6
	Kuimarisha Mtandao Wa Kielektroniki Wa Kaunti
	Kuwasiliana Na Mtandao Wa Kaunti
	Bure
	Wakati Wowote

	7
	Kuzabaza Habari
	Kuwasiliana Na Mitandao Ya Habari Ya Serikali 
	Bure
	Wakati Wowote
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